ASL इको सायक्लोथॉन
कार्यक्रम / बातम्या
banner



स्वागताध्यक्ष
श्री वामन म्हात्रे
(शहरप्रमुख व मा. नगराध्यक्ष, कुळगांव-बदलापूर नगरपरिषद )




निमंत्रक

श्री. मोहन राऊत
(उप शहरप्रमुख )
श्री. प्रकाश पाटील
(नगरसेवक व गटनेते )
श्री. प्रशांत पालांडे
(युवा सेना शहरप्रमुख )
श्री . अविनाश मोरे
(नगरसेवक )
श्री . प्रकाश महाजन
(नगरसेवक )
श्री . प्रकाश सावंत
(उप शहरप्रमुख )
श्री . सुशिल वायाल
(उप शहरप्रमुख )
श्री . उमेश पाटकर
(उप शहरप्रमुख )
श्री . प्रजापती
(शहर संघटक उ. भा . )
श्री . गिरीश प्रधान
(शहर शाखा कार्यालय प्रमुख )
श्री . प्रदीप शर्मा
(उपशहर संघटक उ. भा . )
श्री . विजय वैद्य
(जेष्ठ कार्यकर्ता )
श्री . शशि गीते
(विभागप्रमुख )
श्री . श्याम शिंदे
(उपविभागप्रमुख )
श्री . उल्हास आंबवणे
(विभागप्रमुख )
श्री . दुर्वास धुळे
(विभागप्रमुख )


कार्यक्रम

सकाळी ७ वा.
स्पर्धेचे उद्घाटन (प्रमुख अतिथींच्या शुभहस्ते )
सकाळी ७.३० वा.
राज्यस्तरीय स्पर्धा ( पुरुष खुला गट - भारतीय व विदेशी सायकल )
सकाळी ८ वा.
राज्यस्तरीय स्पर्धा ( महिला खुला गट )
सकाळी ८.३० वा.
जिल्हास्तरीय स्पर्धा ( मुले - १५ वर्षाखालील )
सकाळी ९ वा.
जिल्हास्तरीय स्पर्धा ( मुली - १५ वर्षाखालील )
सकाळी ९.३० वा.
सेलिब्रिटी ड्रीम रन
सकाळी १०.३० वा.
नाश्ता
सकाळी ११.०० वा.
अभिषेक कला व क्रीडा अकादमीचे उद्घाटन
सकाळी ११.३० वा.
सिझन क्रिकेट प्रशिक्षण शिबिराची सांगता व क्रिकेट क्षेत्रातील मान्यवरांचा सत्कार
सकाळी १२.०० वा.
एम.सी.ए निवड चाचणी पूर्व प्रशिक्षण शिबिराची घोषणा
सकाळी १२.३० वा.
शालेय विद्यार्थांना वह्या वाटप
सकाळी १.०० वा.
बक्षिश समारंभ
सकाळी १.३० वा.
भोजन
Top


प्रमुख पाहुणे

मा. आ. श्री . एकनाथ शिंदे (जिल्हा संपर्कप्रमुख )
मा. श्री . गोपाळ लांडगे (जिल्हाप्रमुख कल्याण )
मा. श्री . मनोहर आंबवणे (माजी जिल्हाप्रमुख )
मा. श्री . एकनाथ शेलार (तालुकाप्रमुख )
मा. श्री . मोहन राउत (उपशहरप्रमुख )
मा. सौ . अनिता बिर्जे (ठाणे जिल्हा संघटक )
मा. सौ . छायाताई गायकवाड (सहसंपर्क संघटक )
मा. श्री .प्रशांत पलांडे (युवा सेना शहरप्रमुख )
मा. सौ .रसिका जोशी (विधानसभा संघटक)
मा. सौ .कविता भोपी (उपतालुका संघटक )
मा. सौ .कुसूम देशमुख (मुरबाड विधानसभा संघटक )
मा. श्री . प्रकाश पाटील (ग्रामीण ठाणे जिल्हाप्रमुख )
मा. श्री .नरेश म्हस्के (उपजिल्हाप्रमुख ठाणे )
मा. श्री .अरविंद वाळेकर (शहरप्रमुख, अंबरनाथ )
मा. डॉ . बालाजी किणीकर (आमदार, अंबरनाथ )
मा. श्री .सुनील चौधरी (नगराध्यक्ष, अ.न.प. )
मा. श्री . प्रकाश पाटील (ग्रामीण ठाणे जिल्हाप्रमुख )
मा. श्री .नरेश म्हस्के (उपजिल्हाप्रमुख ठाणे )
मा. श्री .अरविंद वाळेकर (शहरप्रमुख, अंबरनाथ )
मा. डॉ . बालाजी किणीकर (आमदार, अंबरनाथ )
मा. श्री. सुनील चौधरी (नगराध्यक्ष, अ.न.प. )
मा. श्री. सुरेश गुरव (माजी शहरप्रमुख )
मा. श्री. प्रकाश पाटील (गटनेते, कु. ब. न. प. )
मा. श्री. प्रकाश सावंत (उपशहर प्रमुख )
मा. सौ. प्रियाताई गवळी (गटनेते )
मा. सौ. सुलभा दुर्वे (अंबरनाथ उपतालुका संघटक )
मा. सौ. वृषाली गोगावले (शहर संघटक )
Top


विशेष निमंत्रण

मा. श्री . नितीन मुंडावरे (उपविभागीय अधिकारी )
मा. श्री . भालचंद्र गोसावी (मुख्याधिकारी, कुळगांव-बदलापूर नगरपरिषद )
मा. श्री .विजय बागल (वरिष्ठ पोलिस निरीक्षक (पूर्व )
मा. श्री . श्रीराम समुद्र (अध्यक्ष रोटरी क्लब )
मा. श्री .बाळासाहेब खांडेकर (तहसीलदार )
मा. श्री . सुधीर देशमुख (विभागीय अधिकारी, प्रदूषण नियंत्रण मंडळ )
मा. श्री .दिलीप पाटील (वरिष्ठ पोलिस निरीक्षक (प)
मा. श्री . दिलीप पवार (स. पोलिस निरीक्षक (ग्रा. )
Top


सहकार्य
  • मा. सौ. मेघा गुरव (नगरसेविका )
  • मा. सौ. उषा म्हात्रे (नगरसेविका )
  • मा. सौ. विजया राऊत (नगरसेविका )
  • मा. सौ. आरती टांकसाळकर (नगरसेविका )
  • मा. सौ. अंकिता घोरपडे (नगरसेविका )
  • मा. सौ. शीतल राऊत (नगरसेविका )
  • मा. श्री. प्रकाश पाटील (गटनेते )
  • मा. श्री. प्रकाश मरगज (नगरसेवेक )
  • मा. श्री. प्रभाकर पाटील (नगरसेवेक )
  • मा. श्री. मंगेश धुळे (नगरसेवेक)
  • मा. श्री. चंद्रकांत म्हात्रे (नगरसेवेक)
  • मा. श्री. आऊ मोरे (नगरसेवेक)
  • मा. श्री. स्वामी दारवीन (नगरसेवेक)
  • मा. श्री. प्रियेश जाधव (शिक्षण मंडळ सदस्य )
Top


विशेष सहकार्य
सौ. सानिका वडनेरे
(संचालक अभिषेक शेल्टर्स लि.)
सौ.छायाताई गायकवाड
(अंबरनाथ सहसंपर्क संघटक)
सौ. स्नेहा महाजन
(जेष्ठ कार्यकर्त्या )
सौ. वसुधा पवार
(विभाग संघटक )
सौ. शशीकला जगदाळे
(उपविभाग संघटक )
सौ. ज्योती चव्हाण
(शाखा संघटक )
सौ. नेहा घोसाळकर
(उपशाखा संघटक )
सौ. रंजना पवार
(उप शाखा संघटक )
सौ. सुरेखा जडे
(जेष्ठ कार्यकर्त्या )
सौ. सुमन काजळे
(शाखा संघटक )
सौ. सीमा खेरनार
(कार्यकर्त्या )
सौ. माधुरी सूर्यवंशी
(कार्यकर्त्या )
सौ. स्नेहा खिस्मतराव
सौ. सुवर्ण राणे
सौ. सारिका तुपे
सौ. आशा बागराव
सौ. नीना धनबरे
सौ. प्रिया पाटील
सौ. संगिता सावंत
सौ. साक्षी भोसले
सौ. राजेश्री पालांडे


शहर शाखा महिला आघाडी

सौ. प्रियाताई गवळी
(उप जिल्हा संघटक )
सौ. राधिका जोशी
(विधानसभा संपर्क संघटक )
सौ. छायाताई गायकवाड
(तालुका संपर्क संघटक )
सौ. कुसूम देशमुख
(विधानसभा संघटक )
सौ. स्मित कर्पे
(उपशहर संघटक )
सौ. शीतल राऊत
(उपशहर संघटक )
सौ. वृषाली गोगावले
(शहर संघटक )
सौ. कल्याणी म्हात्रे
(अंबरनाथ तालुका संघटक )
सौ. सुलभा दुर्वे
(उपतालुका संघटक )
सौ. मनीषा गांवकर
(विभाग संघटक )
सौ. किर्तीमाला सावंत
(उपशहर संघटक )
सौ. कविता भोपी
(उपतालुका संघटक )
सौ. नंदा लोके
(उपशहर संघटक )
सौ. दिपाली देशमख
(उपशहर संघटक )
सौ. शारदा सुनके
(विभाग संघटक )
सौ. ज्योत्स्ना वारे
(कार्यकर्त्या )
सौ. कमाल व्यापरी
(संघटना संघटक )
सौ. सुनिता परब
(विभाग संघटक )
सौ. अंजली तेरणीकर
(विभाग संघटक )
सौ. रेखा जाधव
(उप विभाग संघटक )
सौ. शामल जोशी
(उपशाखा संघटक )
सौ . अनुराधा साळवी
(उपशाखा संघटक )
सौ. समृद्धी पेडणेकर
(शाखा संघटक )
सौ. सरोज माउस्कर
(गटप्रमुख )
सौ. संगीता डोके
(उपशाखा संघटक )
सौ. छाया बोरीकर
(गटप्रमुख )
सौ. मीना सातपुते
(गटप्रमुख )
सौ. ज्योत्सना गोसावी
(गटप्रमुख )
Top


विशेष आभार

श्री . विजय पनवेलकर
(बांधकाम व्यावसायिक )
श्री . अजय ठाणेकर
(बांधकाम व्यावसायिक )
श्री . अनंत दामले
(बांधकाम व्यावसायिक )
श्री . पामर शेटे
(बांधकाम व्यावसायिक )
श्री . लक्ष्मण विसपुते
(बांधकाम व्यावसायिक )
श्री . प्रवीण आपटे
(बांधकाम व्यावसायिक )
श्री . संदेश पातकर
(बांधकाम व्यावसायिक )
श्री . शरद म्हात्रे
(भाजापा ज्येष्ठ कार्यकर्ते )
श्री . हेमंत आपटे
(बांधकाम व्यावसायिक )
श्री . श्रीपादशेठ आपटे
(बांधकाम व्यावसायिक )
श्री . निलेश कदम
(बांधकाम व्यावसायिक )
श्री . प्रवीण हेर्लेकर
(उद्योजक )
श्री . बाळा कांबरी
(उदयोजक )
श्री . सुधीर वडनेरे
(बांधकाम व्यावसायिक )
श्री . ईश्वर पटेल
(बांधकाम व्यावसायिक )
श्री . उल्हास आंबवणे
(बांधकाम व्यावसायिक )
कु. संगिता चेंदवणकर
(मनसे विधानसभा संघटक )
सौ. मधुरा पाटील
(संचालक, नाईक विद्यालय )
श्री . तुषार मैंद
(संजीवनी कार्यालय )
श्री . तुषार आपटे
(संचालक आदर्श विद्यामंदिर )
श्री . विनोद जडे
(उदयोजक )
श्री . अमित जोशी
(बांधकाम व्यावसायिक )
श्री . विनोद जडे
(उद्योजक )
श्री . सुभाष गोरे
(बांधकाम व्यावसायिक )
Top


मार्गदर्शक

श्री . तुकाराम म्हात्रे (विभागीय सरचिटणीस, भाविसे ग्रा )
श्री . अशोक अंबडसकर (अध्यक्ष, रत्नागिरी सायकल असोसिएशन )
श्री . योगेश मानकामे (कार्याध्यक्ष, कस्टम पॉईट )
श्री . विलास गायकर (प्रशिक्षण, तालुका क्रीडा अधिकारी )
Top


शिवसेना शाखा दत्तवाडी


श्री . शैलेश वडनेरे
(विभागप्रमुख )
श्री . प्रसाद नरसाळे
(उपविभागप्रमुख)
श्री . सुहास महाजन
(शाखाप्रमुख )
श्री . प्रशांत बागवे
(उप शाखाप्रमुख )
कु . गणेश राणे
(उप शाखाप्रमुख)
श्री . मयुर ओक
(गटप्रमुख)
कु. संकेत पतयाने
(गटप्रमुख)
कु. रवि ढिवरे
(गटप्रमुख)
कु. नागेश सोहनी
(गटप्रमुख)
कु. आकाश नाचणेकर
(गटप्रमुख)
कु. करण चव्हाण
(गटप्रमुख)
कु. निखिल चव्हाण
(गटप्रमुख)
कु. स्वप्नील दिगे
(गटप्रमुख)
कु. समिर चांगले
(गटप्रमुख)
कु. मारुती वाघ
(गटप्रमुख)
कु. बाळा बिराडे
(गटप्रमुख)
Top




व्यासपिठ व्यवस्था

राकेश जाधव, करन चव्हाण व सहकारी

कार्यालय व्यवस्थापन
श्री . अशोक चव्हाण , सौ . आशा गवंदे , सौ. ज्योति कटारे

Top


Copyright @ 2013 ASL Eco Cylothon
Phone
+91 7350113444
Site designed by Web-Mantra
Sponsor